"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบครับผลงานดี ราคาก็ไม่แรง ผมติดตามผลงานมาตลอดครับ เลยมั่นใจว่าต้องสวย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบครับผลงานดี ราคาก็ไม่แรง ผมติดตามผลงานมาตลอดครับ ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 16/11/2011 22:13

ขอบคุณครับผม  มีโอกาสแล้วจะไปติดตั้งให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟวงแหวน led คู่ละ 500 บาท ค่าแรง 200 บาทครับ มีสีฟ้า แดง ขาว

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ราคา ดีมากครับ  น่าจะอยุ่ กทม
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ราคา ดีมากครับ  น่าจะอยุ่ กทม
anupong โพสต์เมื่อ 17/11/2011 10:51

555 นั่นสิครับ  ถ้าผมอยู่กทม.  ลูกค้าคงเยอะมาก  
อยู่ขอนแก่นตอนนี้มีสิบกว่าคันเองครับ  ส่วนมากเป็นลูกค้าเก่าๆมาติดไฟเพิ่ม

อยากได้ไฟวงแหวนใส่ 03 เท่าไรครับ

อยากได้ไฟวงแหวนใส่ 03 เท่าไรครับ
boy-army โพสต์เมื่อ 21/11/2011 11:30

วงแหวนที่ผมมี  เป็น ccfl 3 นิ้ว คู่ละ 300 บาทครับ  ถ้าเป็น led เริ่มต้นคู่ละ 300 -450 บาท แล้วแต่ขนาดครับ  ไม่มีของตรงรุ่นนะครับ  เป็นงานแปลงครับ

อัพหน่อยครับ  ยังมาทำได้เรื่อยๆนะครับ  เดี๋ยวนัดวันให้ครับ  ช่วงนี้รถเยอะนิดนึง

อัพคร้าบ

ไฟส่องเท้านี่ระบบปิดเปิดมันยังไงคะ  ถ้ารถซ่อมเสร็จและจะไปทำคะ  PM เบอร์โทร มานะคะ
ตากลม Food & Drink
  +++ขอนแก่น+++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host