"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไฟหน้าฮาโลเจน 6000 k ราคา 350 บาทครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟส่องที่เปิดประตู  บานละ 50 บาทครับ  เปิดติดพร้อมกุญแจ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟส่องเท้าคู่ละ 200 บาทครับ

โอวๆๆ ของถูกจังๆๆ รับมาทำที่ กทม ป่าวครับ โหน่าจะอยุ่ที่กทมผมจัดเรย แหะๆๆ

โอวๆๆ ของถูกจังๆๆ รับมาทำที่ กทม ป่าวครับ  โหน่าจ ...
picky999 โพสต์เมื่อ 16/11/2011 16:00

ผมว่ารวมตัวกันจัดทีเดียวเลยครับ เผื่อพี่เขาจะมาจัดให้ ผมอยากทำหลายอย่างเลย

ผมว่ารวมตัวกันจัดทีเดียวเลยครับ เผื่อพี่เขาจะมา ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 16/11/2011 16:24

ผมว่าน่ะลองถามพี่เค้าดูถ้ามาแร้วคนสั่งเยอะ คนติดเยอะ น่าจะคุ้ม แหะๆ แต่ต้องเตรียมของให้เปะเรยเดียวลองอุปกรณืไรไปต้องกลับไปเอาที่ขอนแก่นอีก แหะๆๆ  แต่ก้อน่าคุ้มน่ะถ้าคนเอาเยอะๆๆ ว่าป่ะๆ

ผมว่าน่ะลองถามพี่เค้าดูถ้ามาแร้วคนสั่งเยอะ คนติ ...
picky999 โพสต์เมื่อ 16/11/2011 17:50

เกรงว่าจะต้องไปอยู่เป็นเดือนเลยล่ะท่าน  555 วันไหนว่างๆได้มาขอนแก่นก็เชิญนะครับ  แค่ลูกค้าขอนแก่นก็จัดคิวไม่ไหวละครับ  ผมทำคนเดียวเหนื่อยจริงๆ  กำไรไม่กี่สิบบาท  แต่แลกกับความสุขของเจ้าของรถ  ผมก็พอใจแล้วครับ  ส่วนเงินนั้นเป็นผลพลอยได้ครับ

ผมว่ารวมตัวกันจัดทีเดียวเลยครับ เผื่อพี่เขาจะมา ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 16/11/2011 16:24

ถ้ามีโอกาสได้ไป  ผมจะแจ้งให้ทราบนะครับ  

ปล.วันนี้จัดไฟวงแหวน ccfl 2 คู่ ให้ซิตี้สีขาว  งบประมาณ 600 บาท ครับ  ไม่จำเป็นต้องจ่ายแพงก็สวยได้ครับ

คิ้วไฟหน้าทรง r 8 คู่ละ 300 บาท + ค่าแรง 200 บาทครับ

ไฟส่องห้องเครื่อง 300 บาท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host