"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รับติดตั้ง led สำหรับชาวขอนแก่น!!!!!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/8/2012 18:35 โดย city_creative

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/3/2012 15:58 โดย city_creative

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/3/2012 10:39 โดย city_creative

ขาย - ติดตั้งหลอดไฟ led  และจำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ รถจักรยานยนต์  

ในราคาประหยัด สินค้าหลายรายการติดตั้งฟรี สนใจโทรสอบถามที่

087-8534402 อั้ม

ฝากลิ้งค์เพจร้านไว้ด้วยนะครับ
http://www.facebook.com/media/se ... type=3#!/light2shop

ติดตั้งไฟส่องเท้า civic es หน้าหลัง 400 บาท

ติดตั้งไฟวงแหวน civic es คู่ละ 300 บาท ค่าแรง 200 บาท

ติดตั้งไฟส่องกระจังหน้า vigo 300 บาท

ติดตั้งไฟวงแหวน new city คู่ละ 300 บาท ค่าแรง 200 บาท

ติดตั้งคิ้วไฟหน้าทรง r8 คู่ละ 300 บาท ค่าแรง 200 บาท

ติดตั้งไฟวงแหวน new city คู่ละ 300 บาท ค่าแรง 200 บาท

ไฟท้ายคาดดำ city 03 คู่ละ 150 บาท

หุ้มฝากระโปรงหน้ารถเก๋ง 800 บาท+ ค่าแรง 200 บาทครับ

คาดไฟท้ายสีดำ ส้ม ฟ้า แดง new city ราคา 150 บาท

ไฟหรี่หน้า smd 5 หลอด สีขาว แดง น้ำเงิน คู่ละ 150 บาท

หุ้มฝากระโปรงหน้ารถเก๋ง 800 บาท+ ค่าแรง 200 บาทครับ

ไฟส่องเท้า คู่หน้า 200 บาท คู่หลัง 200 บาท ติดตั้งใน city 03

หลอดไฟประตู led สีขาว คู่ละ 100 บาท หลอดไฟประตู smd 5 ทิศ สีแดง ขาว น้ำเงิน คู่ละ 150 บาท

ติดตั้งไฟวงแหวน smd วงเล็ก 8cm. คู่ละ 350 บาท
ติดตั้งไฟวงแหวน smd วงใหญ่ 10cm. คู่ละ 500 บาท
ค่าติดตั้ง 200 บาท
งานติดตั้งใน optra

หลังคาแก้ว ราคา 1000 บาท
งานติดตั้งใน optra

โคมดำมุมส้ม ราคาคู่ละ 600 บาท

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หุ้มเคฟล่าเสาประตู  ชิ้นละ 50 บาทครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านอยู่ที่ไหนครับ น้ำลดจะไปอุดหนุนสักหน่อย

ร้านอยู่ที่ไหนครับ น้ำลดจะไปอุดหนุนสักหน่อย ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 13/11/2011 23:14

ยังไม่มีหน้าร้านครับ  กำลังสร้างเนื้อสร้างตัวครับ  สะดวกตอนไหนโทรมานัดเลยครับผม

จริงๆแล้วมีผลงานเยอะกว่า 100 รายการครับ  เดี๋ยวมาอัพเรื่อยๆครับ

สนใจไฟซีนอนหลอดใส้เดี่ยว ตอนนี้มีของมั้ยครับ รบกวน pm กลับด้วยนะครับ

น่าเสียดายดันอยู่ ขอนแก่น ไม่งั้นจะ ทำไฟวงแหวนอยู่ ลงมากรุงเทพ บอกนะครับ จะได้สั่งทำซักหน่อย

สนใจไฟซีนอนหลอดใส้เดี่ยว ตอนนี้มีของมั้ยครับ รบกวน p ...
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 14/11/2011 10:20

ตอบไปแล้วเด้อ  หมีน้อย

น่าเสียดายดันอยู่ ขอนแก่น ไม่งั้นจะ ทำไฟวงแหวนอยู่ ล ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 14/11/2011 14:45

คงจะหาโอกาสไปยากครับ  ไม่ค่อยมีตัง อิอิ  
เดี๋ยวมีโอกาสไปแล้วจะบอกนะครับผม

หุ้มไฟตัดหมอกเหลือง  คู่ละ 100 บาท
หรือสีอื่นก็ได้ครับ  ราคาเท่ากันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host