"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/8/2012 23:46 โดย Tle6200

ของผม s/at

ดาวน์เยอะ ผ่อนน้อยเงินเดือนนิดเดียว

ขับไปขับมา นึกถึง march ไม่ได้ติดเรื่องน้ำมัน กับค่างวดนะ

เราก็ไม่ได้อะไรมากมาย ตัวคนเดียว นานๆพาพ่อแม่ไปต่างจังหวัดทีนึง

ติดหรูไปเอง ทีเมื่อก่อนขี่มอไซค์ นั่งรถเมย์ รถไฟได้ ขับ eco ไม่ได้หรือไง

ถ้าย้อนกลับไปได้จะซื้อรถเล็ก ไม่รู้ทำไม (เหมือนตัวเองใช้รถไม่คุ้มค่า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกียรธรรมดาครับขับสนุกกว่า แล้วก็จองไปแล้วใกล้ได้แล้วด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

sv จองแระ รอวันไปรับรถ

ผมชอบ v at   กลางๆดี

S/at CNG สีขาวครับ รับรถเดือนตุลาครับ

SV คุ้มสุดแล้วครับ ได้รถ พ.ย ครับ ออกมาก็จัดเต็ม

โดยส่วนตัวชอบขับรถเกียร์ธรรมดา แต่ออฟชั่นต่างๆที่ให้น้อยเกินไป เลยเลือกตัว top SV เพราะออฟชั่นที่ให้นั่นคุ้มค่าดีครับ

Wow .....!!!

VVVVVVVV  

S/MT อีกเสียงครับ เพราะจองไปแล้วเหมือนกัน เดี๋ยวเอามาอัพเกรดเองรับรองไม่ผิดหวัง
แถมขับสนุกกว่ากันเยอะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host