"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กด LIKE เลย จริงใจดีครับ (ผมยังไม่ได้รถเลย ฮือๆ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอเช็คเบี้ยประกัน ขอข้อมูลตามนี้ครับ
1. ยี่ห้อ Honda รุ่น City S A/T  ปีจดทะเบียน 2012
2. ประกันเดิมของบริษัทอะไร ทุนประกันเท่าไหร่===>บริษัทกรุงเทพประกันภัย ทุน(ไม่แน่ใจ)
3. มีเคลมหรือไม่ ฝ่ายผิด หรือถูก หรือไม่มีคู่กรณี===>ไม่เคยเคลม ไม่เคยชน ไม่มีเคยมีคู่กรณี
4. วันหมดอายุประกัน===> 20 กรฏาคม 2556
5. ต้องการระบุผู้ขับขี่หรือไม่ ===>ไม่ต้องการระบุผู้ขับขี่
6. ขอราคาซ่อมห้าง ซ่อมอู่ เปรียบเทียบ
7. ได้ พรบ ด้วยไหม
8. ขอรายละเอียด ความคุ้มครอง ด้วย
e-mail : gaelovely@hotmail.com
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host