"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
city 03 ชั้น 1  เท่าไหร่ หรอคับ 2+ เท่าไหร่หรอคับ pm ก็ได้นะ ...
chaykham โพสต์เมื่อ 28/2/2012 03:08

ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง PM เรียบร้อยนะครับผม ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรุงเทพประกันภัย บริษัทประกันวินาศภัยที่มีการบริหารงานดีเด่นอันดับ 1 ครับ ^^

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอเแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 9 มีนาคม 2555
EI 6026 1051 9 TH คุณก้องเกียรติ Ford Fiesta
EI 6026 1052 2 TH คุณนรินทร์ Chevrolet Optra

ขอบคุณมากครับผม ^^

บริการช่วยเหลือนอกสถานที่ตลอด 24 ชั่วโมง บริการเสริมดีๆ จากกรุงเทพประกันภัยมอบความอุ่นใจในทุกเส้นทางครับ

Roadside Service by: Mondial Assistance (Thailand) Co.,Ltd. ครับผม ^^

ข้อมูลที่ต้องการทราบ
1. ZX
2. ปี 06
3. ซ่อมอู่ทั่วไป
4. ชุดแ ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 12/3/2012 08:22

ยินดีครับผม

Honda City 1.5 ZX ปี 2006
ทุนประกัน 280,000 บาท แบบไม่ระบุผู้ขับขี่
ซ่อมอู่ทั่วไป รวม พรบ. เบี้ยประกัน 15,281 บาท (เงินสด) / 16,032 บาท (ผ่อนชำระ)

สำหรับรายละเอียดประเภท 2+ และความคุ้มครองอื่นๆ ผมส่งผ่านทาง PM เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

พี่ๆ หลายท่านอาจสงสัยว่า การซื้อประกันผ่านอินเตอร์เน็ตจะปลอดภัยหรือไม่, ตัวแทนจะฮุบเงินไปหมุนเล่นหรือไม่, แล้วตัวแทนมีความน่าเชื่อถือแค่ไหน ผมขอไขความกระจ่างในโพสนี้ครับ

ผมอรรถพล วัฒนามานนท์ (อรรถ) เลขที่ใบอนุญาต 540400936 ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นตัวแทนจากบริษัทกรุงเทพประกันภัยอย่างถูกต้อง โดยสามารถสอบถามประวัติผมได้ที่ 02-285-8888 ผมรหัส 3066 ครับ

สำหรับการชำระเงิน ผมจะไม่รับเงินเลยครับ โดยผมจะให้พี่ๆ โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารของบริษัทหลังจากได้รับกรมธรรม์แล้ว ผมเข้าใจว่าไม่มีใครกล้าโอนเงินก่อนได้รับกรมธรรม์แน่ๆ และในเมื่อพี่ๆ ไว้ใจผม ผมก็ไว้ใจพี่ๆ ทุกคนครับ ^^

กด LIKE เลย จริงใจดีครับ (ผมยังไม่ได้รถเลย ฮือๆ) ...
hope_mc โพสต์เมื่อ 15/3/2012 23:56

ผมขอเแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 15 มีนาคม 2555
EI 6026 4162 1 TH คุณอดิศักดิ์ Honda Civic

วันที่ 19 มีนาคม 2555
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณรุจิกาญจน์ Mitsubishi Triton

วันที่ 20 มีนาคม 2555
ทีแรกผมกะจะส่งภายในวันนี้ครับ แต่ไปรษณีย์ดันปิด 16.30 น. ผมไปถึง 16.32 น. กินแห้วเลย - -' โดยเป็นกรมธรรม์ของ
คุณถิรวุฒิ Mitsubishi New Lancer
คุณรัตนชัย Ford Fiesta
คุณชัชชัย Honda CR-V
คุณสุวิศิษฏ์ Nissan Tiida
คุณพลาวัสถ์ Toyota Fortuner

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมมาอัพเดตเลขที่ EMS อีกทีนะครับ

ผมขอเแจ้งเลขที่ EMS ที่ติดค้างเอาไว้นะครับ

วันที่ 20 มีนาคม 2555
EI 9126 7344 5 TH คุณถิรวุฒิ Mitsubishi New Lancer
EI 6026 7241 1 TH คุณรัตนชัย Ford Fiesta
EI 9126 7345 4 TH คุณชัชชัย Honda CR-V
EI 9126 7346 8 TH คุณสุวิศิษฏ์ Nissan Tiida
EI 9126 7347 1 TH คุณพลาวัสถ์ Toyota Fortuner

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/3/2012 14:18 โดย Authorize

สำหรับพี่ๆ ที่อยากทำแบบซ่อมห้าง แต่เบี้ยประกันสูงเกินไป ผมขอเสนอแบบประกัน Executive Care ที่ช่วยตอบโจทย์ให้ทุกท่านได้ครับ

Executive Care หรือ ซ่อมอู่ใหญ่มาตรฐาน เบิกอะไหล่แท้จากศูนย์

ทางบริษัทกรุงเทพประกันภัยนำเสนอทางเลือกใหม่ในโครงการ Executive Care ด้วยคุณภาพการซ่อมเทียบเท่ามาตรฐานอู่ห้าง และด้วยหลักเกณฑ์การคัดสรรเหนือระดับมาตรฐานของกรุงเทพประกันภัย ซึ่งสิ่งที่ทางบริษัทจัดเตรียมไว้ให้มีดังนี้ครับ

* ใช้อะไหล่ใหม่แท้ Original
    * ใช้สี 2K เต็มระบบ (ยี่ห้อเดียวกันในทุกขั้นตอน)
    * อู่ที่ให้บริการมีห้องอบพ่นสี ไม่ต่ำกว่า 2 ห้อง
    * มีระบบขัดแห้ง (เป็นระบบเดียวกันกับในต่างประเทศ)
    * รับประกันระยะเวลาที่ใช้ในการซ่อม
    * สถานที่สะดวกสบาย ทันสมัยพร้อมห้องรับรองลูกค้า
    * สถานที่ตั้ง สะดวก ติดถนนใหญ่/เข้าซอยไม่เกิน 1 กิโลเมตร
    * รับประกันคุณภาพการซ่อมสีและตัวถัง 6-24 เดือน

บริการเสริมพิเศษ

* มีบริการรับ-ส่งรถ (บ้าน-ที่ทำงาน)
    * โทรแจ้งเหตุแล้วสามารถนำรถเข้าอู่ได้เลย
    * ตรวจเช็คสภาพเบื้องต้น ฟรี
    * มีส่วนลดพิเศษ ค่าอะไหล่ กรณีซ่อมทั่วไป
    * มีระบบขัดเงาสีรถทั้งคัน ก่อนส่งมอบรถให้ลูกค้า

ตัวอย่างการเปรียบเทียบเบี้ยประกันระหว่าง ซ่อมห้าง กับ Executive Care

Honda City V-TEC 1.5 V A/T ABS (NEW) ปี 2011
ทุนประกัน 470,000 บาท รวม พรบ. ไม่ระบุผู้ขับขี่

แบบซ่อมห้าง เบี้ยประกัน 22,556 บาท

แบบ Executive Care เบี้ยประกัน 15,757 บาท

ประหยัดเงินในกระเป๋าไป 6,799 บาทแน่ะครับ !!!

หมายเหตุ: สำหรับ Honda รถที่สามารถทำโครงการนี้ได้ต้องเป็นรถปี 2012 หรือ 2011 นะครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host