"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซ่อมอู่นี่ ที่ไหนบ้างค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ข้อมูลที่ต้องการทราบค่ะ
รุ่นรถ : Honda city mc SV/AT 2012
ของเดิมใช้ มิตซุย ชั้น 1

1. ต้องการทราบราคาทั้งราคาซ่อมห้าง ไม่ระบุคนขับ จ่ายสด(มีส่วนลดไหม)
2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา :
    2.1sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์ สเกิตรอบคัน+สปอยเลอร์
3. ทุนประกัน 500000 หรือมีมากกว่านี้มั้ยค่ะ
4. รายละเอียดความคุ้มครองมีอะไรบ้าง
5. ขอตารางเปรียบเทียบ แต่ละเจ้า กรุงเทพ / วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง / LMG / แอกซ่า / ไทยวิวัฒน์
e-mail : bay_ta1@hotmail.com
ขอถามอีกเรื่องค่ะ ทำไมประกันขอtoyotaถึงถูกกว่าเยอะเลยคะ ซ่อมห้าง อย่างแพงก็ประมาณ 16000
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host