"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต่อป.1 ปี 2  city  V A/T  ABS   ออกรถ 13/01/2011  อุปกรณ์ตบแต่งประมาณ 20,000
ซ่อมห้างราคาประมาณเท่าไหร่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกันธนชาติ น่าสนใจไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดี ประกันหมดอายุพอดีครับ City  รบกวนช่วย PM รายละเอียดเพื่อประกอบการพิจารณาด้วยครับ ^^

ผมส่งรายละเอียดให้คุณ realtan ผ่านทาง PM เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับผม ^^

ของผมส่งงานหลักให้กรุงเทพประกันภัยครับ เพราะเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณครับ

ยังไงผมรบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมนะครับว่าเป็นรถรุ่นอะไร เช่น S, V, SV, ZX, A/T, M/T, AS, ABS และปีที่ออกรถครับผม เดี๋ยวผมรีบคำนวณเบี้ยให้เลยครับ ^^

ผมอยุ๋ หาดใหญ่ คับ ประกันเดิมไกล้ หมด แร้ว ของเดิม ทำประกัน ของวิริยะ แต่ เคลมไป 2 ครั้ง เลยอยากเปลี่ยนประกัน มี ประกันของบริษํทไหน บ้างคับที่คิดว่าดี ประกัน ชั้น 1 นะ คับ ขอซ่อมห้าง นะ

เอ๊ะ...ยังไง - -'

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host