"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
city 03 ชั้น 1  เท่าไหร่ หรอคับ 2+ เท่าไหร่หรอคับ pm ก็ได้นะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

city 03 ชั้น 1  เท่าไหร่ หรอคับ 2+ เท่าไหร่หรอคับ pm ก็ได้นะ ...
chaykham โพสต์เมื่อ 28/2/2012 03:08

ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง PM เรียบร้อยนะครับผม ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรุงเทพประกันภัย บริษัทประกันวินาศภัยที่มีการบริหารงานดีเด่นอันดับ 1 ครับ ^^

ผมขอเแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 9 มีนาคม 2555
EI 6026 1051 9 TH คุณก้องเกียรติ Ford Fiesta
EI 6026 1052 2 TH คุณนรินทร์ Chevrolet Optra

ขอบคุณมากครับผม ^^

บริการช่วยเหลือนอกสถานที่ตลอด 24 ชั่วโมง บริการเสริมดีๆ จากกรุงเทพประกันภัยมอบความอุ่นใจในทุกเส้นทางครับ

Roadside Service by: Mondial Assistance (Thailand) Co.,Ltd. ครับผม ^^

ข้อมูลที่ต้องการทราบ
1. ZX
2. ปี 06
3. ซ่อมอู่ทั่วไป
4. ชุดแต่ง 1500+แม็กซ์  15000 ไม่รวมยาง
5. ไม่ต้องการระบุ
ขอทราบป.1 และป2+

ข้อมูลที่ต้องการทราบ
1. ZX
2. ปี 06
3. ซ่อมอู่ทั่วไป
4. ชุดแ ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 12/3/2012 08:22

ยินดีครับผม

Honda City 1.5 ZX ปี 2006
ทุนประกัน 280,000 บาท แบบไม่ระบุผู้ขับขี่
ซ่อมอู่ทั่วไป รวม พรบ. เบี้ยประกัน 15,281 บาท (เงินสด) / 16,032 บาท (ผ่อนชำระ)

สำหรับรายละเอียดประเภท 2+ และความคุ้มครองอื่นๆ ผมส่งผ่านทาง PM เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

พี่ๆ หลายท่านอาจสงสัยว่า การซื้อประกันผ่านอินเตอร์เน็ตจะปลอดภัยหรือไม่, ตัวแทนจะฮุบเงินไปหมุนเล่นหรือไม่, แล้วตัวแทนมีความน่าเชื่อถือแค่ไหน ผมขอไขความกระจ่างในโพสนี้ครับ

ผมอรรถพล วัฒนามานนท์ (อรรถ) เลขที่ใบอนุญาต 540400936 ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นตัวแทนจากบริษัทกรุงเทพประกันภัยอย่างถูกต้อง โดยสามารถสอบถามประวัติผมได้ที่ 02-285-8888 ผมรหัส 3066 ครับ

สำหรับการชำระเงิน ผมจะไม่รับเงินเลยครับ โดยผมจะให้พี่ๆ โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารของบริษัทหลังจากได้รับกรมธรรม์แล้ว ผมเข้าใจว่าไม่มีใครกล้าโอนเงินก่อนได้รับกรมธรรม์แน่ๆ และในเมื่อพี่ๆ ไว้ใจผม ผมก็ไว้ใจพี่ๆ ทุกคนครับ ^^

กด LIKE เลย จริงใจดีครับ (ผมยังไม่ได้รถเลย ฮือๆ)

กด LIKE เลย จริงใจดีครับ (ผมยังไม่ได้รถเลย ฮือๆ) ...
hope_mc โพสต์เมื่อ 15/3/2012 23:56

ขอบคุณมากครับผม ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host