"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณมดครับ ไม่ประทับใจแก๊สโซฮอล์ยังไงครับ รบกวนให้ข้อมูลหน่อยครับ เพราะผมเพิ่งเติม แก๊สโซฮอล์ 91 ไปเมื่อ 2 วันก่อน ก็ยังรู้สึกปกติดีอยู่นะครับ

ผมวิ่งในกรุงเทพตลอด ได้แค่ 9-11 กม./ลิตร เอง เป็นเพราะรถติดละมังครับ แต่วิ่ง กรุงเทพฯ-สงขลา ได้ 21 กม./ลิตร ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host