"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="finn"]อัตราที่ดีที่สุดที่ได้คือ 20.37 กิโล/ลิตร วัดจากการเติมเต็มถังครั้งแรก[/quote]

ผมนึกว่ามีแต่ผมคนเดียวซะอีกที่ทำได้ 20 กิโล/ลิตร เคยเล่าให้คนอื่นฟัง "เค้าไม่เชื่อ"ครับว่า City ทำได้ และผมก็กดเครื่องคิดเลขคำนวนให้เมียดูเห็นๆ ตอนเข้า กทม. ด้วยกัน (เรานึกว่าเราคิดไปเองอยู่คนเดียวหรือคำนวนผิด)

:  :  :
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเห็นรูปแฟนของพี่ชายจังเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="loookmar"]อยากเห็นรูปแฟนของพี่ชายจังเลยครับ[/quote]

อยากเห็นจริงๆ เหรอ จัดห้ายยยยย  :

แป่วววว

แล้วกระทู้ของพวกเราก็ออกนอกเรื่องอย่างเป็นธรรมชาติอีกครั้ง

ops:  ops:  ops:  :oops:  :oops:  :oops:

[quote author="185kph"]แล้วกระทู้ของพวกเราก็ออกนอกเรื่องอย่างเป็นธรรมชาติอีกครั้ง

ops:  ops:  ops:  :oops:  :oops:  :oops:[/quote]

คิดได้งัยพี่  :  :  :  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
อันเพื่อนดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา

:grin:

เมื่อก่อน ล้อ 15

ในเมือง 30  นอกเมือง 70

ได้ ประมาณ 13-15

เดี่ยวนี้ ล้อ 16

ประมาณ 12-14 ครับ

[quote author="185kph"]แล้วกระทู้ของพวกเราก็ออกนอกเรื่องอย่างเป็นธรรมชาติอีกครั้ง

ops:  ops:  ops:  :oops:  :oops:  :oops:[/quote]

หมดมุขเลยครับ

น้ามด ทำได้เยอะมาก 20โล/ลิตร
ผมดีสุด ๆ ก็ 14 โลกว่า ๆ ครับ
ทางไกล - ในเมือง เฉลี่ยใกล้เคียงกัน
อันพี่ดีมีหนึ่ง ถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยโรคจิต ขี้อิจฉา

ทำได้ไงครับเนี่ย ผมยัง 12-13เอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host