"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

GPG YOGO มาติด CITY ZX เปิด MP3 เสียงสามารถต่อออกลำโพงรถ เราได้ไหม

กำลังจะซื้อ GPS ของ YOGO มาติดที่รถ หาทางกลับบ้านปีใหม่หนีน้ำท่วม  ถ้าเราเปิดเพลง MP3 ฟัง เสียงเพลง
จะออกที่ลำโพงรถไหมครับ หรือว่าเราต้องใช้ชุดหูฟัง ทั่วไปมาต่อเท่านั้นครับ
เพื่อนชาว CITY ZX ท่านใดที่ติดไปแล้ว ขอถามรายละเอียดหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host