"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปมิตติ้ง ชาวระยอง 29/10/2554

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หลังจากออกจากร้าน เราก็ไปต่อกันที่ ชายทะเล หลังฝนฟ้าได้ผ่านไป

อาวุธใครเอย........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมมิตติ้งในครั้งนี้  แม้จะมีฝนตกในช่วงแรก แต่ก็ยังมากัน

ขอบคุณครับ

ขอบคุณร้าน  นรากร ซีฟู๊ด  สำหรับความเป็นกันเอง  และส่วนลด ที่จัดให้ครับ

แหล่มเลยครับ

แว้นนนนนนนนนนนนนนนนน

น่าไปๆ

เมานิดหน่อยเอง
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ถ้ามีโอกาสจะไปแจมมั่งครับ
หากไม่รู้จักเจ็บปวด  ก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขใจ[/img]

จัดไป

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

บรรยกาศสนุกครึกครื้นกันจังครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host