"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสือภูเขา....อยากไปเที่ยวกับพี่ซิตี้

พอดีมีคันนึง อยากเอามันไปด้วยกันกับ new city mc คันนี้ merrida matt5 size 17 ไม่รูว่าถ้าถอดล้อหน้า แล้วจะยัดท้ายซิตี้ ได้มั้ย  อิอิ

อีกรูปคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดเหมือนผมเลย ของผม Monguse
ทุกวันนี้ เลยต้องเลือกเอาว่าจะขับ หรือจะขี่
เท่าที่เป็นไปได้นะ ถ้าเป็นรุ่นที่พับเบาะหลังได้ น่าจะพอใส่ได้นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เด๋วต้องลองอ่ะคับ

ของผมพับเบาะหลังลง ถอดล้อหน้า - หลังออก ยัดได้สบายครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

รุ่น S อ่ะ พับได่มั้ย

ยัดได้สบายมากครับ ของผมMatt500 พาไปปั่นออกทริปตลอด

อืม อิจฉาอ่ะครับ รุ่น vat อย่างผมหมดสิทธิ์ช่ายมั๊ย อย่างงี้พอจะมีร้านทำเบาะพับได้ไหมครับ อยากจะเอาจักรยานไปขี่กะเค้าบ้าง
ช่วยบอกที อ้อ ราคาด้วยนะครับ

ของผมถอด 2 ล้อ ยัดเบาะหลัง เอาเสือหงายขึ้น  ก็ไปได้ทุกที่แล้ว
ส่วนล้อก็เอาไว้ฝากระโปงหลัง

ถอดสองล้อ ก็ใส่ได้ครับ พอดีเลยคับ

เสือสมอโพรง หัวหินครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host