"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/4/2012 00:33 โดย Dn-mind
ชุดแต่งแบบทรงมาตรฐาน(Modulo)+Spoiler มีไฟ แบบใหม่  for New City 2012  ...
viva_pi โพสต์เมื่อ 29/4/2012 10:53

คัรบผม ทาง pm นะครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่างๆ จะขับรถไปเยี่ยมเยียนที่ร้านครับ.... ...
kittichaikoch โพสต์เมื่อ 30/4/2012 11:32

คัรบผม ยินดีคับ
ยังงัยก่อนเข้ามาโทรสอบถามจำนวนของที่สนใจก่อน
ที่คุณนุช 089-7636435 ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามเกี่ยวกับสปอยเลอร์ พอดีได้แถมมาค่ะ ยังคิดอยู่ ...
Artitaya_j โพสต์เมื่อ 1/5/2012 21:31

คัรบผม  ยงังัยต้องลองสอบถาม sell เพิ่มเติมเลยนะครับ
ว่าของโรงงานไหน (ถ้า sell ยอมบอก)
ว่ารับประกันงานยังงัย และกี่ปี(เด่วนี้ส่วนมากจะรับประกัน 2 ปีกันแล้ว)
มีผลงานที่เป้นงานของที่เดียวกัน ที่ติดตั้งแลว้ให้ดูผลงานรึปล่าว (ถ้าดูทรงแล้วไม่เพี้ยนและชอบก็รับไว้ได้เลย)

ยังงัยลองดูนะคับ

ตอบกลับ  Dn-mind

ขอบคุณมากค่ะ
Artitaya_j โพสต์เมื่อ 2/5/2012 21:05

คัรบผม ยินดีคัรบ..

ฝากด้วยนะคัรบ..

สวยๆๆๆๆ ทั้งหมดเลย....
kittichaikoch โพสต์เมื่อ 9/5/2012 10:28

ขอบคุณนะคัรบ

สอบถามรายละเอียดกันได้คัรบ...

ขอรายละเอียดด้วยครับ รอบคัน
zxcuio โพสต์เมื่อ 13/5/2012 10:39

ครับผม ได้คัรบ
ยังังยถ้าไม่ได้รับ ลองเช็คในถังขยะด้วยนะคัรบ
ขอบคุณคัรบ

สอบถามกันได้ครับ

Concept R

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host