"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชุดแต่ง Mugen city 2012 Style DNmind & ทรงมาตรฐาน New City 2012.

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/2/2012 19:15 โดย Dn-mind

Mugen City 2012 Style DNmind-Bodykit (Concept R 2012) ...(กระจังหน้าไม่ทำนะครับ)

ใกล้ๆครับ

ชุดแต่งแบบทรงมาตรฐาน(Modulo) for New City 2012.

งานแนบๆ  แบบไม่ใช้ Siliconeคัรบ

สีขวด้านหน้างามๆคัรบ

สีขาวด้านหลังครับ

สีบรอนซ์เงินคัรบ

Spoiler มีไฟ แบบใหม่ for  New City 2012  มาแล้วคับ
แบบที่หลายท่านรอคอยอยู่คัรบ (รูปอาจดูไม่เต็มขออภัยนะคับ)

สนใจติดต่อ
DNmind-Bodykit
089-7636435 คุณนุช
081-7545838 คุณเด่น
Email : dnmind@gmail.com
http://www.dnmind-bodykit.com/
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สปอยเลอร์ ต้องยกสูงซิถึงจะรุ่นใหม่ 2012  มีหรือยังครับ ...
taonum โพสต์เมื่อ 14/10/2011 16:02

คันนี้ลูกค้าได้แถม Ducktail มาแล้วคัรบ  ...
รออีกนิดครับ สำหรับ Spoiler มีไฟ ตัวใหม่...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ ร้านไหนครับเนี่ย รอบคันราคาเท่าไร อยากติดบ้ ...
mamies222 โพสต์เมื่อ 14/10/2011 15:14

งานของเราเองครับ
DNmind-Bodykit  (เพิ่มเติมตาม Signature คัรบ)
ขอบคุณคัรบ

ขอบคุณทุกเสียงตอบรับคัรบผม...

สอบถามเกี่ยวกับสปอยเลอร์แบบ duck tail หน่อยค่ะ ว่า จะต้อ ...
kamann โพสต์เมื่อ 17/10/2011 10:48

ใช่คัรบ  ตามหลักการของแท้ต้องเอาออก แล้ว พอ ติด Ducktail เสร็จ ก็ติดที่เิดิมคัรบ..
ซึุ่่งงานของเราใช้หลักการงานแท้ ทุกขั้นตอนคัรบ...

ไม่ทราบว่าชุดแต่งของ MUGEN มีออกมาให้ชมรึยังครับ ? อยาก ...
HUASAI โพสต์เมื่อ 17/10/2011 13:12

ต้องใช้เวลาอีกซักระยะเลยครับ...ขอบคุณคับ

อยากทราบราคาเสกิตรอบคันรุ่นนี้ด้วยครับ  ...
hotfrog โพสต์เมื่อ 17/10/2011 15:10

คัรบผม ส่งให้แล้วนะคับ
ขอบคุณคัรบ

ขอรายละเอียด ราคา รอบคันด้วยครับ
ร้านอยู่ที่ไหนครับ ...
korn_sbc โพสต์เมื่อ 17/10/2011 21:02

โรงงานอยู่ลำลูกกาครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... otice&tid=45413

คัรบผม ราคา ส่งให้แล้ว  พร้อมข้อเสนอส่วนลด นะคัรบ  แต่เราบริการถึงบ้าน ฟรีคัรบ ไม่คิดเพิ่มัครบ
ขอบคุณคัรบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2011 00:20 โดย Dn-mind
รบกวนถามราคาด้วยค่ะ จะติดเหมือนกัน แต่มีคนทักว่าราค ...
boomlp โพสต์เมื่อ 17/10/2011 21:53

ครับผมส่งให้แล้วนะคัรบ..

ถ้าได้งานที่แนบเนียน แบบรถลูกค้าท่านนี้ที่ไม่ใช่ต้นแบบ งานทุกอย่างไม่ใช้ Silicone
เทคนิคการติดตั้งแบบเดียวกับสำนักแต่งชื่อดัง  บริการติดตั้งถึงบ้าน(กทม ปริมณฑล) ฟรีไม่คิดเพิ่ม  
รับประกันหลังการขาย 1 ปีเปลี่ยนเคลมถึงบ้าน ถ้าสีปูด พอง ลอก ตามด ให้ถึงที่บ้านเช่นเดียวกับวันที่ติดตั้ง   ไม่ต้องมัดจำล่วงหน้า   สั่งล่วงหน้าเพียง 1-2 วันได้ติดครับ
หลังจากโทรนัดแล้วเจอกันวันติดได้เลยครับ(รถไม่เกิน 1ปี  ไม่ต้องเทียบสี)  ใช้เวลาในการติด  4 ชิ้น ใช้เวลา 1-2 ชั่วโมง เท่านั้นครับ

ถ้าได้คุณภาพขนาดนี้  และที่สำคัญ กล้า guarantee งานโดยไม่ต้องมัดจำ ซึ่งหลายๆที่ต้องมัดจำล่วงหน้า

ยังงัยลองพิจารณาดูอีกทีนะคับ

รอชุดมูเก็นอยู่นะใกล้จะมายังอะ
Thebirth55 โพสต์เมื่อ 17/10/2011 22:57

ซักระยะนึงนะคับ  ขอบคุณมากคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host