"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีสมาชิกที่อยู่จังหวัดเลยบ้างมั้ยครับ...

มีสมาชิกที่อยู่จังหวัดเลยบ้างมั้ยครับ...
แวะเข้ามาทักทาย พูดคุยกันได้นะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ ผมอยู่จังหวัดเลยครับ
ตอนนี้กำลังรอรถอยู่ครับ
รบกวนคุณ VIP_CITY ช่วยแนะนำร้านที่ติดพวกเครื่องเสียง 2din ที่บริการดี ราคาย่ิอมเยาว์ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เป็นคนจ.เลย แต่ผมไปเลยเดือนละครั้งครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host