"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่บ้านพึ่งออกพร้อมกัน 2 คัน
สีขาว กับ สีเทา จ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมสีดำมันเงาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
mhonthong

ขาวเท่านั้น

ควันบุหรี่ครับ

ของ ผม สีขาว CNG รับรถมาเมื่อ 14 กันยายน ไว้ว่างๆจะเอารูปมาโชว์ครับ

สีขาวทาฟต้าร์ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2012 12:14 โดย woody_v51

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ ที่ใช้ภาษาได้ถูกต้อง โดยไม่ใช้คำว่า สีบรอนซ์

ส่วนตัวชอบสีฟ้าเข้มเกือบน้ำเงิน เพราะเมื่อมองจากด้านหลัง จะตัดกับกลุ่มไฟท้ายสีแดงสวยมาก
และเป็นสีที่เด่น มองเห็นง่ายเมื่ออยู่บนถนน คันอื่นเห็นง่าย ช่วยลดอุบัติเหตุ

รถสีเงินๆ เทาๆ ดูแลรักษาง่าย แต่สีมักกลืนไปกับถนน หลายครั้งที่ผมมองไม่เห็น เกือบชนกัน

สีขาวและสีดำ เคยใช้มาหมดแล้ว ดูแลยากมาก ยิ่งไม่มีที่จอดในร่มและไม่ค่อยมีเวลาล้างรถ ดูไม่จืดครับ

เทาคับ

สีดำ เงา ครับ จะไป ถ่อย วันที่ 25 นี้ครับ
ช่วย แน่ะนำ หน่อยน่ะครับ
พอดี ใส ชุดแต่งเป็น modulo ครับ
จะใส แม็ค 17 หรือ 18 ดีครับ แล้วจะโหลดเตี้ยสักหน่อย จะดีมัยครับ
ขอ ผู้รู้ แนะนำ มือใหม่หน่อย ครับผม

บอร์นจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host