"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2012 12:14 โดย woody_v51

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ ที่ใช้ภาษาได้ถูกต้อง โดยไม่ใช้คำว่า สีบรอนซ์

ส่วนตัวชอบสีฟ้าเข้มเกือบน้ำเงิน เพราะเมื่อมองจากด้านหลัง จะตัดกับกลุ่มไฟท้ายสีแดงสวยมาก
และเป็นสีที่เด่น มองเห็นง่ายเมื่ออยู่บนถนน คันอื่นเห็นง่าย ช่วยลดอุบัติเหตุ

รถสีเงินๆ เทาๆ ดูแลรักษาง่าย แต่สีมักกลืนไปกับถนน หลายครั้งที่ผมมองไม่เห็น เกือบชนกัน

สีขาวและสีดำ เคยใช้มาหมดแล้ว ดูแลยากมาก ยิ่งไม่มีที่จอดในร่มและไม่ค่อยมีเวลาล้างรถ ดูไม่จืดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สีขาวทาฟต้าร์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของ ผม สีขาว CNG รับรถมาเมื่อ 14 กันยายน ไว้ว่างๆจะเอารูปมาโชว์ครับ

ควันบุหรี่ครับ

ขาวเท่านั้น

ของผมสีดำมันเงาครับ
mhonthong

ที่บ้านพึ่งออกพร้อมกัน 2 คัน
สีขาว กับ สีเทา จ้า

ต้องสีดำคริสตัส(มุก)คับ

ขาวทราฟิต้าครับ

สีน้ำตาลคร้าบบบบบบบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host