"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คุณใช้รถCityสีอะไร?

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งกระทู้สำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 2379 คน

คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2011 01:53 โดย VIP_City

คุณใช้Cityรถสีอะไร?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาช่วยกันโหวตหน่อยนะคร้าบ... {:4_419:}{:4_419:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขาวมุกคือตัวไหนอะครับ
วันนี้ยังมีแรงให้รีบหา วันหน้าชราลงจะบ่นว่าเสียดาย

ที่เราๆๆเรียกขาวมุก ที่จริงมันคือ ขาวทาฟเฟต้า ครับ

ขอบคุณครับงั้นผมก้อโหวตผิดไปแล้วอะครับ เล่นไปโหวตเอาแดงคาร์เนเลี่ยน(มุก) ไอ้มือก้อไว ไอ้ตาก้อดูแค่(มุก) อะครับ แก้ไขได้เป่าครับ{:2_34:}
วันนี้ยังมีแรงให้รีบหา วันหน้าชราลงจะบ่นว่าเสียดาย

ขอบคุณครับงั้นผมก้อโหวตผิดไปแล้วอะครับ เล่นไปโหวตเอาแดงคาร์เนเลี่ยน(มุก) ไอ้มือก้อไว ไอ้ตาก้อดูแค่(มุก) อะครับ แก้ไขได้เป่าครับ{:2_34:}

ไม่เป็นไรครับ...
(แต่แก้ไขไม่ได้นะครับ){:4_419:}

ตามนั้นครับผม{:2_31:}

ขาวๆๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

สีขาว เหมือนกันคะ รับรถมาได้ 2 อาทิตย์ แต่ตอนนี้กลัวน้ำท่วมมากเลย เป็นห่วงรถ

อย่าลืมสีทองสิคร้าบท่าน  555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host