"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไปไหว้เจ้าพ่อพระยาแล ที่ชัยภูมิกันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/10/2011 00:30 โดย thavat

ผมทำงานที่ชัยภูมิ พอดีแวะมาตอนกลางคืนเลยมาไหว้เจ้าพ่อพระยาแลเพื่อเป็นศิริมงคลครับ (ขอให้ลูกช้างร่ำรวยๆๆๆๆๆ)555555555
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำ......ต้องเอียงคอดูนะครับ ลืมปรับ ถือว่าเป็นการบริหารคอเวลาเล่นคอมนะครับ อิอิ สุขภาพจะได้แข็งแรง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนบ้านเดียวกันนี่หว่า ผมอยู่จัตุรัส จบเทคนิคชัยภูมิ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ยินดีเช่นกันครับ ผมอยู่จัตุรัสเหมือนกัน 55555
อยู่แถวๆบ้านโนนคร้อ แต่แปลกนะไม่เคยเห็นเลย สงสัยไปรับจ๊อบที่อื่นป่าว

คนบ้านเดียวกัน
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เมือยค๊อเด้ 55

สวยๆ รถดำดุ

รถโหดมากๆ

55555

กลางคืนสวยดีนะคะ

งาน part time||งานพิเศษ||รายได้พิเศษ
เว็บหางาน รายได้พิเศษ ข่าว งาน part time ข่าว บันเทิง งานราชการที่เปิดสอบ เชิญเยี่ยมชมเว็บไซต์ มีข้อมูลอัพเดตทุกวันค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host