"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับสู่ HCC ครัับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับ.....ว่างๆเจอกันที่ร้านเล่าปั่น หรือร้าน เมาเว้ยเฮ้ยยย  ได้เลยนะครับ
ผมจารย์เกตุ อยู่กาฬสินธุ์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอนแจ่นอีก1..ว่างๆไปยามเด้อหล่า 55
tonkanl

ยินดีต้อนรับ เข้าสู่ครอบครัว hcc ครับ และรับเข้าสู่หน้าบ้านโซนอีสาน รุ่นใหม่นี่มันสวยจริงๆเลย
ยังไงก็แวะทักทายกันได้ที่นี่นะครับ http://www.facebook.com/laopankk
ครูอุ๋ยนะครับ

ปล.นู๋อยากได้ติ๊กเก้อคลับต้องทำไงหว่า ...
NARMPEP5I โพสต์เมื่อ 7/10/2011 16:18

เดี๋ยวมีตติ้งใหญ่ระยอง 11-12 พย.นี้ ผมจะไปร่วมงาน ฝากซื้อได้นะครับ แล้วค่อยมารับที่ร้านเล่าปั่น หลัง รร.กัลยาณวัตร ขอนแก่น ยังไงเดี๋ยวจะซื้อมาให้ก่อน  
มีน้องๆคนใหนอยากได้อีก โทรคอนเฟิร์มพี่ได้นะครับ พี่อุ๋ย 0892525003  ปกติจะมี ติกเกอร์หลัง URL กระจกข้างซ้ายขวา ติ๊กเกอร์ภาษาญี่ปุ่นกระจกหน้า

อยากได้อยู่ครับแต่ไม่ทันแล้ว ไว้คราวหลังแล้วกันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/11/2011 21:44 โดย tanaput

ขาวจั๊วะเลย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ที่ขอนแก่น ของแถมเยอะมั๊ยครับ
กำลังจะจอง มองหา 0 อยู่

มาต้อนรับสาวสวยด้วยคนคราบ

ยินดีต้อนรับครับ ขอนแก่นเหมือนกันครับ รถผมไม่เหมือนเท่าไรอยู่แล้วครับดูจากลายรถ อิอิอิอิ เจอกันทักกันได้นะครับ ฮันโยซุง (โย) ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host