"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอ๋ค่ะ...น้องใหม่HCCอยู่พัทยามารายงานตัวค้าาา

เพิ่งจะเปลี่ยนมาใช้HONDAยังไงช่วยนะนำด้วยนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับอยุ่แถวไหนอ่ะ..เด๋วพุ่งนี้ไปพัทยา จะให้เลี้ยงข้าวสักจาน 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ยินดีต้อนรับครับ มาพอดีเลยเรากำลังจะมีมิตติ้งใหญ่แรลลี่ด้วยที่ ระยอง วันที่ 12-13 พย 54 นี้ เชิญมาร่วมแจมกับเราได้นะครับ รายละเอียดดูที่หน้าแรกของเว็ปได้เลยครับ

ยินดีต้อนรับ  ชาวตะวันออก ครับ

ตอบกลับ 2# tonkanl

ตอนนี้อยู่กทม.ค่ะ...แต่บ้านอยู่พัทยาค่ะ มาเลยค่ะ เด๋วจาทำข้าวไข่ดาวให้กิน555

ตอบกลับ 3# noth1[/i
น่าสนใจมากๆเลยนะคะ น่าสนุกดี แต่...ไม่รู้จักใครเลยสักคนอ่ะค่ะ

[quote]ยินดีต้อนรับ  ชาวตะวันออก ครับ
golf_saico โพสต์เมื่อ 6/10/2011 12:01 [/quoteขอบคุนมากๆๆๆนะคะ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นค่ะ

สุขสันต์วันศุกร์นะคะ...หาร้านนั่งทานข้าวชิลๆบรรยากาสดีๆสักร้านน่าจะดีน้าาาา...อ่อ!!!เมาไม่ขับนะค้าาาา
[img][/img][img][img][/img][/img]

งั้น ไป เมา กาน ปะ

ตอบกลับ  noth1[/i
น่าสนใจมากๆเลยนะคะ น่าสนุกดี แต่...ไม่รู ...
cutygirl โพสต์เมื่อ 7/10/2011 18:55

แหม่คนเราแค่เปิดใจก็มาร่วมกันรู้จักเพื่อนไหม่ได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host