"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขออนุญาติ แจ้งเปลี่ยนแปลงจุดรวมตัวของชาวระยองที่จะเดินทางไปรวมกิจกรรม มิตติ้งใหญ่ HCC ครั้งนี้นะครับ

จากเดิม ที่แจ้งไว้ ที่วัดบุญนาค   ต่อนี้ขอเปลี่ยนแปลงมาเป็นที่  โรงเรียนบ้านสองสลึงแทนนะครับ

ตามแผนที่ด้านล่างนี้เลยนะครับ  ส่วนเรื่องเวลาจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วเจอกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

รู้สึกอบอุ่นจัง

โรงเรียนบ้านสองสลึง=ไม่เต็มบาท
tonkanl

ถ้าเป็นไปได้  จะหนีลูกไปช่วยงานน่ะพี่

ถ้าเป็นไปได้  จะหนีลูกไปช่วยงานน่ะพี่ ...
direk44 โพสต์เมื่อ 2/11/2011 10:55

ผมว่าเอาชัวๆๆไม่ต้องหนี  พามาเที่ยวด้วยเลย

ลูกมาก็อยู่ได้ไม่นานน่ะสิ

ลูกมาก็อยู่ได้ไม่นานน่ะสิ
direk44 โพสต์เมื่อ 2/11/2011 13:51

ก็จองห้องพักสิครับ  อิอิ

คนเลี้ยงลูกเพียบ ตู้
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

สงสัยจะไปไม่ได้ซะแล้ว กะว่าจะแว๊ปไปซะหน่อย
url=http://image.ohozaa.com/view2/wAweSIiqQjDEvQmz][/url]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host