"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลำโพงกี่วัตต์ กี่โอมห์ครับที่ใส่ไป   เพราะถ้าเอาสเปกสูงกว่าampเครื่องเล่นมันก็ขับไม่ออกอยู่แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทดนะคับ ถ้าอยากลำโพงแบบข้างหน้า ต้องยี่ห้อไรหรอคับ

ผมว่ามันดังดี มีเบสในตัวด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมหาซื้อของเชียงกง 5.5 นิ้ว พวกติดรถมีแบรนหน่อย 6-7 ร้อยครับ ก็ขับไหวนะ
เน้นกลางแหลมครับ ปรับ Rซัก 5-6 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host