"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล่มๆขอบคุณมากๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารูปมาให้ดู

จากรูปนี้ที่เจอเจ้าปลั๊กนี้

รูปที่ผมต่อสายออกมา สายสีแดงต่อขั้วบวก สายสีดำต่อขั้วลบ แล้วลองดูว่าอันไหนซ้ายหรือขวา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

ขอบคุณมากๆนะครับ วันนี้ทำเลยอิอิ

ขอบคุนเช่นกันคับ เดี๋ยวกลับไปดูบ้างคับ

ขอบคุณมากๆคับคุณ sirapod
ผมเป็นคนตั้งกะทู้ไว้แต่มีเพื่อนสมาชิกได้ประโยชน์กันหลายคนด้วย และคงมีอีกหลายคนที่เข้ามาหาข้อมูลกัน
และขอขอบคุณผู้ดูแลทางเวปฯที่ให้ความรู้ในตรงนี้ครับ

เยี่ยมมากครับ

ของผมไปใส่เพิ่มมา ต้องเจาะแผงไม้ออก แล้วใส่เข้าไป แต่ผมว่าใส่ 6 x 9 ดีกว่า เสียงเจ๋งกว่ากันเยอะ อาจจะต้องคว้านรูหน่อย แต่เสียงที่ได้ดีกว่าครับ

ตอบกลับ 18# z-jang

ผมไม่ทันดู เดินสายใหม่เลย 55 แต่ไม่ทราบจะติดลำโพงยังไงนะสิ

ผมเอา jbl ใส่แล้วเสียงเบามาครับแทบไม่ได้ยิน คู่หน้ายังดังมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host