"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ZX 07 อยากติดลำโพงด้านหลังคับ

ช่องลำโพงด้านหลังเห็นว่างไว้ ไม่มีลำโพงเลย
อยากซื้อมาใส่เอง....ทำได้ไหมครับหรือว่ามีข้อแนะนำอย่างไร..ขอด้วยครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันมีรูอยู่แล้วติดได้ครับ อาจต้องเจาะรูที่แผ่นไม้ครับ  แต่ไม่เคยดูว่ามีสายมาให้หรือป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากรู้ด้วยๆของผมไม่มีเหมือนกัน

ดูแล้วไม่มีสายไฟอ่ะ...กำ

เดินสายเองไม่ยากครับ Font เดิมมี output อยุ่แล้วแต่อาจใช้เวลาหน่อย
เปลี่ยนลำโพงหลังต้องถอดเบาะพิงหลังออกด้วยนะครับ

ของผมก็ไม่มี แต่ตอนซื้อ ขอเซลล์เพิ่มลำโพง หลังไห้สองตัว 55

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/9/2011 07:34 โดย sirapob

สายลำโพงมันมาถึงเบาะหลังแล้ว ต่อสายเพิ่มจากชุดปลั๊กไฟท้ายอยู่ด้านหลัง เบาะหลังด้านขวา

http://image.free.in.th/show.php ... e1640c7fdb98643afd4
HCC....Thonburi Zone   No.10

มีสายครับ

มีสายครับ

ใส่ยี่ห้ออะรัยอ่ะครับ  รถผมก็ไม่มีด้านหลัง  ว่าจะหาติดเพิ่มอยู่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host