"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCCขอนแก่น เสาร์1ต.ค.เจอกัน ปตท.บ้านสำราญ ไป น้ำพอง

Khonkaen Meeting # 1
เชิญชวนพี่น้องผองเพื่อนชาว Honda City ทุกสี ทุกรุ่น ทุกๆคน!!
มาร่วมกันถ่ายภาพ และพบปะทำความรู้จักกัน
ในวันที่ 1 ตุลาคม 2554 ณ ปั๊มน้ำมัน ปตท.บ้านสำราญ ทางไป อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น
กำหนดการ ดังนี้ครับ
16.00 น. พร้อมกันที่ ปั๊มน้ำมัน ปตท.บ้านสำราญ ทางไป อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น
เพื่อถ่ายรูปเป็นที่ระลึก และพบปะพูดคุยกัน
17.00 น. เคลื่อนพลไปยัง สนามแข่งรถ กองบิน237 อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น

สำหรับท่านที่ไม่ได้ไปต่อก็ไม่เป็นไรนะครับ แต่อยากให้มาถ่ายรูปร่วมกันซักครั้ง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ข่าวจาก นัยอั๊ม   ส่วนพี่อุ๋ย จะไปช่วงแลกส่วน5โมง ขอกลับไปเปิดร้านต่อนะจ๊ะน้องๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค้าบพี่อุ๋ย

ผมไปครับ  แล้วเจอกันนะครับ  ล้างรถสวยๆก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2011 21:14 โดย cityza

น่าสน เด่ว ผม รวบรวม สมาชิก type z จะไป แจม ด้วย
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2011 21:14 โดย cityza

น่าสน เด่ว ผม รวบ ...
cityza โพสต์เมื่อ 28/9/2011 20:39

เยี่ยมเลยครับท่าน  มาให้ได้นะคร้าบ  แล้วเจอกันครับ

ครับ เด่ว ไป แจม
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ถ่ายรูปมาแล้วนะครับ  เดี๋ยวมาแชร์

จัดมา รอ ชม

รอชมครับ

อ๊าย มาใหม่มาไม่ืทัน

จัดมา รอ ชม
cityza โพสต์เมื่อ 6/10/2011 08:00

เน็ตเต่าคร้าบ  ยังลงไม่ได้  ตอนนี้อยู่หนองคาย  รอกลับขอนแก่นก่อนเด้อท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host