"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมไปเปลี่ยนมาของเห็นช่างหยิบของ RBI มาใส่ให้คิดเงิน 450 บาท ค่าแรง 250 บาท รวม 700 บาท เป็นยางหุ้มเพลาตัวใน ตัวเดียวนะครับ ว่าแต่ ทำไมจารบีเป็นสีขาวออกเหลืองๆ ไม่เห็นสีดำเหมือนในรูปเลยครับ แล้วก็ป้ายนิดเดียว น้อยมากด้วย แอบกลัว....แต่ไม่กล้าถามช่างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host