"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
การเปลี่ยนยางหุ้มเพลาลำบากครับ แค่เพราะยางหุ้มอย่างเดียวแท้ๆ แต่ต้องรื้อมาวุ่นวายมาก ถ้าใส่ไม่ดีจะมีเสียงให้ได้ยินอีก ราคายางหุ้มเพลาของศูนย์นี่แพงโอเวอร์มากๆๆๆ น่ะ แพงกว่าของรถยุโรปอีกที่ผมเคยใช้ในอดีตซะอีก แล้วไหนว่ารถญี่ปุ่นอะไหล่ถูกกว่ารถยุโรป หุๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเป็นเพลาทั้งเส้นนี่ ประมาณเท่าไหร่ครับ ทั้งของศูนย์ของเทียบ พอทราบราคามั๊ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host