"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกหนักทั้งวันครับ (ช่วง3-4วันนี้ะ)คลื่นแรงมาก ลงเกาะช้างช่วงนี้ัอันตรายครับ ระวังน้ำป่าและดินสไลด์ด้วยครับ เพราะอยู่ติดตีนเขาโอกาสเกิดสูงครับ เที่ยวเกาะหน้านี้ต้องระวังมากหน่อยนะครับ แต่ตั้งวนที่15-18 พายุลูกนี้น่าจะออกไปแล้วนะครับ ขอให้โชคดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host