"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนด้วยค่ะชาว จ. ตราด

รบกวนพี่ๆชาวตะวันออก ว่าอากาศที่ ตราดเป็นไงบ้างตอนนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้ามโซนมาซะไกลเลยค่ะ  เพราะว่าวันที่15-18 ต้องพาคณะที่ทำงานไปเที่ยวเกาะช้างอ่ะค่ะ  ฝนตกมากมั้ยเอ่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนด้วยนะค่ะพี่ๆชาวEAST ZONE

ตกหนักทั้งวันครับ (ช่วง3-4วันนี้ะ)คลื่นแรงมาก ลงเกาะช้างช่วงนี้ัอันตรายครับ ระวังน้ำป่าและดินสไลด์ด้วยครับ เพราะอยู่ติดตีนเขาโอกาสเกิดสูงครับ เที่ยวเกาะหน้านี้ต้องระวังมากหน่อยนะครับ แต่ตั้งวนที่15-18 พายุลูกนี้น่าจะออกไปแล้วนะครับ ขอให้โชคดีครับ

ตกหนักทั้งวันครับ (ช่วง3-4วันนี้ะ)คลื่นแรงมาก ลงเกาะช ...
bas3d โพสต์เมื่อ 12/9/2011 00:24

ขอบคุณค่ะคุณ bas3d แต่โปรแกรมก้อยังไม่เลื่อนเลยค่ะ ไม่รู้จะสนุกอ่ะป่าว ทะเลหน้าฝน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host