"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

CITY ZX_VIP Phang nga

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ ล้อน่าจะโครมเมี่มนะ จะหะรูหะราขึ้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยๆๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

กำลังมอง มองอยู่
ขอเปลี่ยนโช๊คสตั๊ดปรับเกลียวก่อนครับ
ได้ชุดโหลดแล้วจะหาล้อใหม่

สวยหรู ดูหล่อ

vip สวยดีคับ

หล่อคับ
Pongsak Pravalvimut
aek_malat@hotmail.com

part ราคาเท่าไรครับ

ชุดวีไอพีสวยจริงๆครับ โหลดลงอีกสวยงามหยดเลยครับ
แต่ระวังหน่อยครับถนนบ้านเรามันอันธพาลชอบจิ๊กชิ้นส่วน
สเกิร์ตสีรถแต่งโหลดๆบางคันถึงสเกิร์ตหายเลย อิอิ

งามครับ ใส่ล้อ 19 นิ้ว เลย บวก สตรัทปรับเกียว ของ เทยิ้น นะโอเค นะครับ เพราะ สตรัทปรับเกียวจะทำให้ท้ายรถหย่อน หรือกระแทกมากเนไปครับ มันเหมาะสำหรับรถที่ใส่เครื่องเสียงและล้อโต ประมาณ 18 นิ้วขึ้นไป
[img][url][/url][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host