"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนยาง+แม็ก ได้คนละลาย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2011 09:04 โดย webfaster

ไปเปลี่ยนยาง ร้านยางที่โคราช     0 Honda บอกให้ยางมาคนละลายตั้ง 0 ไม่ได้เวรกำ ความซื่อสัตย์อยู่ที่ไหน ใช้มาหลายเดือนเลย ทำยังไงดีครับ ช่วยแนะนำที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมคิดว่าซื้อยางก็เหมือนซื้อรองเท้า ซื้อมา1คู่มือ1ของใหม่ จะมาอ้างว่าคนละสีก็ใส่ได้เหมือนกัน เดินไม่ล้มแน่ ก็ไม่ไหวมั้งครับ
เราซื้อยางใหม่หมด มีอยู่ข้างเดียวไม่เหมือนใคร มันก็ไม่ไหวมั้งครับที่จะอ้างว่าวิ่งได้เหมือนกัน มันเป็นที่ร้านมันไม่ได้เรื่อง ไม่มีความรับผิดชอบ และซื้อสัตย์ต่อลูกค้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
หนองไผ่ล้อม โคราช

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host