"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รับทราบครับ  
ปล.กลับมาจากร้านพี่อุ๋ยวันก่อน  โดนรถตู้สอยครับ  555  ขำไม่ออกเลย  ตั้งแต่ประตูหน้าถึงซุ้มล้อหลังเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อั้มเจ็บหนักมั๊ย รถน่ะ เพราะคนท่าทางจะทน 555 ...
peachbee โพสต์เมื่อ 8/9/2011 20:31

555 รถก็เป็นแผลยาวตั้งแต่ประตูหน้าครับ  ประตูหลังบุบนิดหน่อย  โป่งล้อหลังยุบ

กระจกไฟฟ้าฟิวส์ขาด  น้ำเข้าไฟตัดหมอก  (อันหลังนี้เป็นเมื่อวาน  เนื่องจากไปลุยน้ำท่วมตรงปรับอากาศมาครับ)

คนทนจริงๆครับ  ยิ่งเวลาเมายิ่งทน  เดินตกท่อตกหลุมไม่มีเจ็บครับ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host