"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อีสานมีตติ้งนอกรอบอาทิตย์ที่ 18 ก.ย.นี้ ที่ ร้านเล่าปั่นขอนแก่น

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2011 14:43 โดย deltaman

มีตติ้ง นอกรอบ วันอาทิตย์ที่ 18 ก.ย. นี้ ที่ ร้านเล่าปั่น ขอนแก่น (หลัง ร.ร.กัลยาณวัตร)
ตั้งแต่เวลา 18.30 น.เป็นต้นไป   วาระมีดังนี้(บู๊ยยยย ดูเป็นทางการ)
- รับจารย์เพลินคืนสู่เหย้า
- รับน้องใหม่โซนอีสาน น้องๆแจ้งสมาชิกใหม่ให้มาร่วมงานด้วยนะจ๊ะ ทางขอนแก่นก็จะมีน้องใหม่มารายงานตัว 3-4 คัน
- ปรึกษาหารือเตรียม ออกเที่ยว(อีกแว้วววว) ทริปอีสานสัญจรกันว่าจะไปไหนเมื่อไหร่นะคร๊าบบบบ

รักนะจุ๊บๆ พี่น้องอีสาน

ลงชื่อผู้ที่จะมานอกรอบ
1. Deltaman ครูอุ๋ย  ขอนแก่น
2. ครูพีช (สมาชิกใหม่)  ขอนแก่น
3. จารย์เพลิน อุดร-ขอนแก่น-กทม.
4. จารย์เกตุ กาฬสินธุ์
5. จารย์แม็กซ์  สารคาม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกใหม่ โซนอีสาน ที่ยังไม่ได้พบปะสังสรรค์กัน นะครับ ขอเชิญมาร่วมกันในครั้งนี้นะครับพี่น้อง

ปล. พี่น้องขอนแก่นที่อยากจะมารู้จักกันเป็นเรื่องเป็นราวก็มางานนี้เลยแล้วกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปจังเลย

รับทราบครับ  
ปล.กลับมาจากร้านพี่อุ๋ยวันก่อน  โดนรถตู้สอยครับ  555  ขำไม่ออกเลย  ตั้งแต่ประตูหน้าถึงซุ้มล้อหลังเลย

รับทราบครับ  
ปล.กลับมาจากร้านพี่อุ๋ยวันก่อน  โดนรถตู ...
city_creative โพสต์เมื่อ 8/9/2011 15:56

อั้มเจ็บหนักมั๊ย รถน่ะ เพราะคนท่าทางจะทน 555

อั้มเจ็บหนักมั๊ย รถน่ะ เพราะคนท่าทางจะทน 555 ...
peachbee โพสต์เมื่อ 8/9/2011 20:31

555 รถก็เป็นแผลยาวตั้งแต่ประตูหน้าครับ  ประตูหลังบุบนิดหน่อย  โป่งล้อหลังยุบ

กระจกไฟฟ้าฟิวส์ขาด  น้ำเข้าไฟตัดหมอก  (อันหลังนี้เป็นเมื่อวาน  เนื่องจากไปลุยน้ำท่วมตรงปรับอากาศมาครับ)

คนทนจริงๆครับ  ยิ่งเวลาเมายิ่งทน  เดินตกท่อตกหลุมไม่มีเจ็บครับ 555

อยากไปร่วมน่ะครับ ไม่ได้กลับไปขอนแก่น 2 ปีแล้วเห็นจะได้หลังจากเรียนจบ
แบบว่าไม่เอาไปจะเข้าร่วมงานได้ไหมครับ คือจะไปจาก กทม น่ะครับ

acx. มาได้สิครับไม่ต้องเอารถมาเอาแค่หัวใจcity มาก็พอ

ยังไงก็เอารถไปไม่ได้ครับ เพราะจองอยู่ กว่าจะได้รถเดือน พ.ย. นู้นครับ
อยากพบปะพี่ๆ แชร์ประสบการณ์การใช้รถครับ
ว่าแต่ร้านที่ว่าเป็นร้านเหล้าใช่ไหมครับ แถวๆหลังกัลยา เคยผ่านไม่กี่ครั้งเองครับ

ยังไงก็เอารถไปไม่ได้ครับ เพราะจองอยู่ กว่าจะได้รถเดือน พ.ย. นู้นครับ
อยากพบปะพี่ๆ แชร์ประสบการณ์การใช้รถครับ
ว่าแต่ร้านที่ว่าเป็นร้านเหล้าใช่ไหมครับ แถวๆหลังกัลยา เคยผ่านไม่กี่ครั้งเองครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host