"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จอดรถ ใกล้ที่ก่อสร้าง ระวังโดนน้ำปูนกระเด็นใส่รถนะคับ

โดนมาแล้วแล้ว น้ำปูนกระเด็นใส่ ตอนแรกก้ไม่ทันสังเกตุ นึกว่าแป้ง ฝุ่น  
โนปุ๊บรีบเอารถไปให้คาร์แคร์ล้าง ลงดินน้ำมันเลยนะคับ ทิ้งไว้นาน น้ำปูน มันจะลงที่ชั้นเคลือบผิวสีรถเลยนะครับ
ไว้เดี่ยวเอารูปมาลงให้ดูกันครับ โดนมาแว้วๆๆๆ เซ็งเรย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[เเจอรูปแล้วคับ เชิญ ชม เสียเงินค่าล้างไป 160 พร้อมลงดินน้ำมัน รอบแรกไม่ออกนะคับ  ต้องไปรอบที่สอง ล้างพร้อมลงดินน้ำมัน ขัดขี้ไคล ออกหมดค่อยยังชั่ว
รอบสอง 360 รวมเป็น  520 .-  แต่ดีว่าเจ้าของโครงการคอนโดออกมาจ่ายค่าเสียหายให้ครับ   จอดรถกธระวังนะครับโดยเฉพาะใกล้คอนโดที่สร้างสูงๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][img][img][/img][/img][/img]

ล้าง เช็ดเองก้ได้นพครับแต่อาจเป็นรอยขนแมว ขึ้นแน่นอน คับ
[img][img][img][/img][/img][/img]

ผมก็ เพิ่งโดนมาคับ  ไม่รู้โดนหินด้วยหรือป่าว เป็นรู เหมือนกระสูนยิงเลยคับ ประมานเหรียณ50สต. ข้างๆมี ปูนติดนิสๆ

จำได้ว่า ขับ ผ่าน เขตก่อสร้าง แล้วได้ยิน เสียง ปัง ก็นึกว่้า หินเข้าล้อก็ไม่ได้สนใจ พอกลับมาบ้าน ไปดู โอ้วแม่เ้จ้า เป็นรูเลย T^T
^^มือใหม่คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host