"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ZX ก็เป็นครับ น้องสาวผมพังไปแล้ว ของผมมีอาการตัดใจขายเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาแบบเป็นกลางน่ะครับ ไม่ได้เชียร์ค่ายไหน ผมว่าซิตี้เป็นรถที่มีปัญหามากสุดแล้ว
1.เกียร์เปราะมาก(CVT) ตรงยางอะไหล่
2.น้ำซึมเข้ากระโปงหลัง ตรงยางอะไหล่
3.ถ้าติดแก๊สมีปัญหาแน่นอน อย่างแรกคอยล์จุดระเบิด(มี4ตัว ต้องเปลี่ยนทั้งหมด ตัวล่ะ2พันนิดๆ)
4.ลูกปืนหลัง 8หมื่นโล เตรียมยกชุดได้เลย ข้างหน้า แสนโล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮื้ม ตัว 03 นี่มีปัญหาเรื่องเกียร์จริงๆแต่ตัว zx นี่เป ...
noth1 โพสต์เมื่อ 25/8/2011 20:19

zx แก้มาแล้วหรอครับ ทำไมของผมพังไปแล้ว แจ๊สด้วย T.T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host