"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลงชื่อไว้ด้วยคนครับ  ฮอนด้าทำน่าเกลียดมากเลย  จะให้ทำงัยแจ้งข่าวด้วยน่ะครับ จะไปร่วมแจม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยื่นหนังสือต่อ สคบ.ครับ  ให้สคบ.ดำเนินการให้ผมว่าน่าจะได้ผลน่ะครับ  ผมละเสียความรู้สึกกะฮอนด้ามากเลยจริง ๆ ว่าแต่ใครจะเป็นแกนนำอะครับ  จะติดต่อกันยังงัย  ทิ้งอีเมล์ไว้หน่อยสิครับ จะไปร่วมด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host