"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็โดนแระ ปี 2003 โดนเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว...  แต่สมองกลของ เกียร์มันเสีย..เลยตัดสินใจเปลียนทั้ง  เกียร์ เลยครับ ผมเปลียนมา 15000 ไม่รวมค่าแรง เฃียงกงแถวบางพลี อ่ะ นะ กะว่าถ้าคราวหน้ามันพังอีกจะเปลียนเครื่อง vetec พร้อมเกียร์ เลย  พังตอน 157000 โลอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host