"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮื้ม ตัว 03 นี่มีปัญหาเรื่องเกียร์จริงๆแต่ตัว zx นี่เป ...
noth1 โพสต์เมื่อ 25/8/2011 20:19

ของ zx ไม่มีปัญหาจริงหรอครับ...สาธุ   แต่ก็แอบหวั่นๆ นะเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารายงานผลเพิ่มเติมครับ . .

เมื่อวาลไป ให้ช่างที่อู่  ...
Roj008 โพสต์เมื่อ 27/8/2011 10:29

น่าจะเป็นการเปลี่ยนตัวโซ่สายพานภายในตัวเกียร์ใช่ไหมครับ  แต่เห็นว่าศูนย์เค้าไม่นำอะหลั่ยตัวนี้เข้ามานิน่า  สั่งได้จากศูนย์ไหนหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 35# ninchat

สุดยอดครับ ข้อมูลที่ดีสำหรับเพื่อนๆ เมมๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host