"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้ามากทม ดีกว่าครับ ราคารวมเปลี่ยนเกียร์ (ตัวที่ซ่อมแล้ว) และเทินเกียร์ตัวเดิม ( เอาไปซ่อมขายต่อ) อยู่สองหมื่นกว่าบาท แถมช่างชำนาญกว่า แนะนำร้านที่เอา link มาโพสเหละครับ

สรุปและเป็นที่ตัวสายพานในเกียร์มันหย่อนครับ มีคนนำเข้สอะไหล่ตัวนี้เข้ามาและเริ่ใแพร่หลายแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
น้ำใจพี่สู่น้อง"ชมรมรุ้งกินน้ำ" ปี 54 ศูนย์การเรียนรู้พะบอเรเคอะ rainbowclub.in.th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host