"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก็บข้อมูลค๊าบ
2004 วิ่ง 120000 แล้วคับ เริ่มหนาวแร้วคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็โดนแระ ปี 2003 โดนเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว...  แต่สมองกลของ เกียร์มันเสีย..เลยตัดสินใจเปลียนทั้ง  เกียร์ เลยครับ ผมเปลียนมา 15000 ไม่รวมค่าแรง เฃียงกงแถวบางพลี อ่ะ นะ กะว่าถ้าคราวหน้ามันพังอีกจะเปลียนเครื่อง vetec พร้อมเกียร์ เลย  พังตอน 157000 โลอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชิ หาย เลี้ยว ผม ก้อ 03 AT ครับ ญาติ ผม ก้อ บอก อยุ่ ว่าระวัง เกียร์พัง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แล้วรุ่นใหม่เนียจะเกียร์พังไม่ครับ ผมสนใจ city 2012  รุ่นv A/T  อยู่กำลังจะจองครับ ถามความเห็นหน่อยครับ

ลงชื่อไว้ด้วยคนครับ  ฮอนด้าทำน่าเกลียดมากเลย  จะให้ทำงัยแจ้งข่าวด้วยน่ะครับ จะไปร่วมแจม

ลงชื่อด้วยคนครับ อาการ มาแล้ว ยังทนใช้อยู่ ตอนนี้เพราะไม่มีรถสำรองมาให้ใช้ ใครมีดี ราคาไม่แพง แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ขับแบบระมัดระวังครับ ค่อยๆออกตัว ปี 03 ประมาณ 140,000 แล้วครับ

ยื่นหนังสือต่อ สคบ.ครับ  ให้สคบ.ดำเนินการให้ผมว่าน่าจะได้ผลน่ะครับ  ผมละเสียความรู้สึกกะฮอนด้ามากเลยจริง ๆ ว่าแต่ใครจะเป็นแกนนำอะครับ  จะติดต่อกันยังงัย  ทิ้งอีเมล์ไว้หน่อยสิครับ จะไปร่วมด้วย

พี่ ๆ ครับ แสดงว่า อู่ที่ผมเข้าไปปรึกษา . . .  ที่เค๊าบอ ...
Roj008 โพสต์เมื่อ 27/8/2011 14:59

อาการเป็นงัยครับ ของผมจะดับและกระตุกๆรอบวูป ใช้อาการที่ว่าหรือป่าว

ผมก้อใช้ 03 ตอนนี้ผมw,170000กว่า กระตุกเรื่อย มากๆเข้าดับเฉย ออกตัวกระตุก เอาเข้าศูนย์ไม่บอกว่าเกียร์นะ เช็ครอบเครื่องตั้งจูนใหม่วิ่งได้ก้ออยู่สัก 15000-30000 เข้าศูนย์อีกมันก้อทำเหมือนเดิมก้อหายเหมือนเดิมอีกนั้นแหละไม่เห็นแตะเกียร์เลย ผมซื้อมือ2มา ได้2ปีอาการก้อเริ่มออกอาการมาได้ซชสัก6-7เดือนที่แล้ว อาการนี้ใช้เลยใช้ไหม กำจิงเลย 03 เรา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host