"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผม ซิตี้ 03 ล็อตแรกมั้ง รับรถเมื่อ 16/12/02 จองรถทั้งที่ยังไม่เห็นตัวตน เห็นแต่โปรชัว ตอนนี้วิ่งมา 112000 โลละ ช่วงหลังๆเน้นจอด แต่ก็เข้า 0 เช็คทุก หมื่นโลตลอด เห็นข่าวอย่างนี้มาตลอดก็หวั่นๆเหมือนกัน อีกไม่นานก็จะเข้าปีที่ 10 แล้วไม่รู้ว่าจะเจอตอนไหน แต่ก็ได้แต่ขออย่าให้เจอกับเราเลย เพราะรักหนูดีตี้น้อยคันนี้มาก อาการกะพรือก็เจอมาเยอะ แต่ก็ค่อยๆรักษา ปัจุบันนี้ก็ไม่เจอปัญหาอะไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ผม 2 แสนกว่าโลและ  ยัง ok อยู่นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ผมเพิ่ง 130000 แล้วคับ มีอาการตอนเข้าเกียร์R(สั่นแป๊ปนึง)
แต่ยังไงก็รักไม่เปลี่ยนแปลง^^

วิ่งมา90000ครับ ยังปกติ พยายามออกตัวไม่แรง มีใครแซงก็อดทนไม่ไล่ตาม เสียวๆเหมือนกันเลยมาอ่านเก็บข้อมูล

ของผมเพิ่งซื้อมือสองมา ปี04....ไม่มีความรู้กล้วเหมือนกันครับ..

ถ้าเกียร์พัง แนะนำให้เปลี่ยนเป็นเครื่อง vtec เลยครับ ราคาพอๆกัน แต่ดีกว่าตรงได้เครื่อง vtec

รถน้้า ก็เจอครับเกียร์พังตอน 170K เปลี่ยนเกียร์มือสอง จากเซียงกงโดนไป 27,000บาท ซ่อมเสร็จขายเลยครับ ออกรถใหม่ ดีนะครับขายมือสองยังได้ราคาตลาดสูงอยู่

ใช้ปี03อยู่ที่90000กว่าโล ยังไม่มีอาการ ไม่มีปัญหา..แอบหวั่นๆเหมือนกาน ผมใช้ ดี ตลอดไม่เคยออกตัวแรง ๆ คิดดาวบางนานๆครั้ง กลัวพังเหมื่อนกันครับ

ใช้ปี03อยู่ที่90000กว่าโล ยังไม่มีอาการ ไม่มีปัญหา..แอบหวั่นๆเหมือนกาน ผมใช้ ดี ตลอดไม่เคยออกตัวแรง ๆ คิดดาวบางนานๆครั้ง กลัวพังเหมื่อนกันครับ

อยากได้ hondacivic sprot pearlด่วนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host