"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามข้อมุล type Z /2002/ AT 1500CC คร้าบ

พอดีจะถอย type- zปี2002/AT /มือ2 มานะคร้าบ ติด Lpgแล้ว อยากทราบอาการของรถรุ้นนี้ปี ขนาดนี้ว่าอาการ ขนาดไหน ถึง ไม่ควรชื้อ อาการขนาดไหนพอไหว ระบบอะไรหัวฉีดหรือคาร์บุ อยากรุ้ข้อมุลรถครับ ช่วยกุรุ ตอบที นะครับ พอดี..เปนสิงค์ปิกอัพ ไม่ค่อย ชินเก๋งเท่าไหร่ คร้าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รุ่นนี้หน้าจะ หัวฉีดแล้วนะครับ สบายใจได้
ก็ดูเรื่องหลักๆ ช่วงล่าง  
ถ้าให้ดี  ถ้ารู้จักช่างซักคน  ก็พาไปด้วยยิ่งดีเลยครับ  ให้ช่างเช็คให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ใช้ดีครับใช้อยู่ทุกวัน......
จะเสียเร็ว
หรือช้าขึ้นอยู่กับเท้าและมือของเราครับ...

ใช้ดีครับใช้อยู่ทุกวัน......
จะเสียเร็ว
หรือช้าขึ้นอยู่กับเท้าและมือของเราครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host