"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCC จัดมิตติ้งบุรีรัมย์ดีเปล่ามีใครอยู่บุรีรัมย์บ้างครับ

ชาวบุรีรัมย์คิดว่าจัดมิตติ้งกันดีเปล่าเอ๋ยแล้วมีใครอยู่บุรีรัมย์บ้างครับ  (แชร์ความคิดกันครับ)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

จัดก็ดีนะครับ รวบรวมกันได้เยอะหรือยังอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่เยอะเท่าไรครับ555

555+ จัดไปครับ

จัดวันที่มีบอลคู่บิ๊กๆ ด้วยก็ดีนะครับ  อยากไปชมบอลบุรีรัมย์เหมือนกัน อิอิ

สรินทร์แจมด้วย1ครับ...

จัดวันที่มีบอลคู่บิ๊กๆ ด้วยก็ดีนะครับ  อยากไปชมบอลบ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 21/8/2011 11:37

คุณโหน่งไปแมท บุรีรัมย์-เทโร มั้ย เค้าอยากไปดูอ่ะ แต่ไม่มีเพื่อนอ่ะ

จัดไปครับๆ

บุรีรัมย์ ครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ อิอิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไปนำแหน่เด้อ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host