"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการเสียของตัวคอล์ยจุดระเบิดนี่ มันจะเป็นยังงัยอ่ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 16/8/2011 11:39

มันจะกระตุกแบบ งึก ๆ ๆ ช่วงเร่งความเร็ว
ที่รอบ 1500-2500 เกินนี้แล้วอาการจะหายไปครับ
มันจะอยู่ตรงด้านหลังเครื่องเราครับ VTEC มี 4 ตัว มันจะมีปลั๊กเสียบอยู่ ใช้เบอร์ 10 ครับ
บล๊อกนะครับ ใช้หัวประแจเดี๋ยวหัวน๊อตบี้ ถอดน๊อตออกดึงตรง ๆ ครับ ง่ายนิดเดียวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host