"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถมีเสียงหอนครับ

จะหอนตอนรถวิ่งครับ  แต่ออกตัวช่วงแรกจะไม่ดัง วิ่งไปประมาณ20-30กม.จะเริ่มหอน  แบบว่าหอนตามแรงที่เราเหยียบคันเร่งเลยครับ  ถ้าเราปล่อยคันเร่งมันก็เงียบ  รถผมTypeZ Auto 2001  รบกวนผู้รู้หรือผู้ที่เคยเป็นตอบด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดัง ที่ ล้อ หรือ ว่า งัย ครับ หรือ เสียง หวีด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

1. ดังเหมือนกันครับ เป็นเฉพาะตอนเหยียบคันเร่ง ช่างบอกว่าเป็นที่ไดร์ชารต์
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด

ของผมดังมาจากด้านหลัง แต่หาที่มาได้ละ
ดังมาจากกันชนหลัง ไม่ได้ใส่บังโคลน กันชนมันเลยก็ไม่มีอะไรยึดตรงซุ้มล้อหลัง
มันเลยสั่น (มันคงอยากจะบอกผมว่าเวลาโดนน้ำน่ะมันหนาว)+5555

หอน นิมีใส่เครื่องเสียงอ่ะป่าวคับ.

ของผมเป็นแล้ว ช่างเปลี่ยนลูกปืนล้อให้เรียบร้อยเงียบสนิท (ช่างของฮอนด้าโดยตรง)ไม่ต้องเข้าศูนย์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host