"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พี่ๆ เพื่อนๆ ใช้ Wax ยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ....เอามาแชร์ คุณภาพ ราคา วิธีใช้ๆๆๆๆๆ

ตอนนี้บักตี้ผมมอม มากๆ จากการโดนฝน และ แดด สลับกัน สงสารมันมาก ไม่มีที่ล้าง นานๆ ก็ค่อยเข้า คาร์แค ที่นึง อยากจะลง Wax ให้มันซะหน่อย เพื่อช่วย ได้บ้าง พี่ๆ น้องๆ ท่านใด ใช้อะไรอยู่ บอก ต่อๆ กันด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขวดขนาดไม่น่าจะเกิน 250ml นะครับผมก็จำไม่ได้ อันที่ผมใช้เป็น Max Shine ครับ(ราคาสู้ได้แค่นี้) ส่วนคุณสมบัติ ก็ ประกอบด้วยสารเคมีประสิทธิภาพสูง ทำหน้าที่ขัดทำความสะอาดและขัดเงาสีรถในการทำงานขั้นตอนเดียว อีกทั้งยังสามารถใช้ลบรอยขนแมวบางๆและลบคราบฝั่งแน่นต่างๆได้อีกด้วย ผลลัพธ์ที่ได้คือความเงาลึก-ใสอย่างสูงสุดและความลื่นเน้นอย่างมีคุณค่ายาม สัมผัส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

SEEKER ครับเป็นฟิมล์แก้วแบบฮาร์ดโค้ท  เงาวับ+ลืน+กันรอย  ...
VIP2542 โพสต์เมื่อ 2/10/2011 21:45
มีรูปตัวอย่างมั้ยครับ  กระปุกใหญ่มั้ย

SEEKER ครับเป็นฟิมล์แก้วแบบฮาร์ดโค้ท  เงาวับ+ลืน+กันรอย สุดยอดสมราคา 2,800

จัด แมกไกว 21 มาเเว้ว ครับ เงา แว๊บๆ ........แว๊บๆๆๆๆ เดียว ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 14/8/2011 23:38

เหมือนกันเลย บางทีล้างยังไม่เสร็จเลยฝนตกแล้ว 555

Amway ดูครับ

เอาอีกแล้วครับวันนี้.....ลงแว็ก เสร็จ กะจะรอ ปัดรอบสุดท้าย ฝนตก เสย......โอ้ยน้อ.........ทำโรงรถเอง ซะ บ่

จัด แมกไกว 21 มาเเว้ว ครับ เงา แว๊บๆ ........แว๊บๆๆๆๆ เดียวฝนตก....55555+ จะบ้าตาย

ผมใช้ cg black light ครับ
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

ตอบกลับ 8# city_creative

เช่นกัน...ท่านเอ้ย...วันไหนว่าจะออกไปล้างที่ร้าน มองไปบนฟ้า มืดมน มาเเต่ไกลเลย.....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host