"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สุดยอดเลยคับท่าน ชอบๆช่วยดัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ต้องขัดก่อนหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝีมือไม่ถึง ไม่กล้าทำด้วยตนเอง
สีขาวมันดูแลยากเหมือนกันนะเนี่ย

น่าจะดำทั้งล้อ ดุดี แต่แบบนี้ก็สวยครับ

เจ๋งครับ เดี๋ยวลองทำดูบ้าง

หล่อคับ น่าทำเหมือนกัน ประหยัดอะ
ขอคุณกับความคิดดีดี

ทำมานานแล้วสียังไม่ลอกเลยครับ ติดแน่นทนนาน

พ่นด้วยๆๆ

ใครเบื่อสีล้อแม็กเก่า ไม่อยากไปเสียเงินทำที่ร้าน ก็ ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 6-8-2011 00:46

แล้วไม่ขัดสีเก่าให้ด้านก่อนหรือครับ
แล้วพ่นทับไปเลยมันจะไม่ลอกง่ายหรอ
ผมเพิ่งเปลี่ยนMAG17มาแต่สีไม่ถูกใจอยากได้ดำด้านแต่ที่ร้านไม่มีต้องสั่งรอนานก็เลยไม่รอ ก็เลยอยากจะรู้ว่าทำแบบที่คุณทำสีจะติดทนนานมั้ย

ของสวยๆๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host